Shin kun san yadda ake zabar tabarau waɗanda suka dace da siffar fuskarku?
Dangane da ainihin ƙa'idar gyara fasalin fuska, yi ƙoƙarin guje wa sanya firam ɗin da suka yi kama da siffar fuskar ku. Don kada a yi la'akari da layukan fuska.
zagaye fuska
Ya dace da firam ɗin lalata da siriri tare da ɗan lanƙwasa don daidaita ji gaba ɗaya. Sanya kwandon fuska ya fi haske da kuzari.
Maza masu fuskar zagaye yakamata su zabi firam mai lebur maimakon firam mai zagaye ko murabba'i.
Mata masu fuskoki masu zagaye: Guji amfani da kowane firam mai fayyace fasali, kuma yakamata ya zaɓi firam mai siffa mai ɗan faɗi.
siffar fuska mai kwali
Mutanen da ke da fuskoki masu murabba'i suna zaɓar gilashin rarrafe ko zagaye, wanda zai iya yin laushi da faɗin fuska kuma ya sa fuskar ta zama ɗan tsayi.
square fuska
Firam ɗin fuskar rectangular yakamata ya rufe fuska da yawa gwargwadon yiwuwa. Zaɓi firam mai tsayi da faɗi. Firam na sama ya fi dacewa ya kasance cikin layi kamar siffar gira. Rage tsayin fuska, kuma kusurwa ya kamata ya zama zagaye kuma yana da tsayi. Launin firam na sama da na ƙasa yakamata ya zama mai ɗaukar ido.
Goose kwai fuska
Siffar fuska mai santsi ta yi daidai da kyawun siffar fuskar kyawun ma'aunin kwalliyar Gabas. Idan kana da irin wannan siffar fuska, to makaho ne. Yana aiki da yawancin nau'ikan tabarau. Kawai buƙatar kula da rabon girman firam ɗin zuwa fuska. Fuskar triangle mai jujjuya ita ce fuskar guna. Yana da albarka ta musamman don sanya nau'ikan firam masu yawa, kuma firam ɗin da ke da siraran iyakoki da layukan tsaye sun fi dacewa.