Gilashin gilashi
1. Classic black frame
Baƙar fata launi ne wanda ya haɗu da fashion, asiri da kuma al'ada. An ko da yaushe a yi amfani da a gaban karshen Trend, kuma sau da yawa ana amfani da matsayin launi na classic retro model. Gilashin baƙar fata samfurin samfuri ɗaya ne wanda zai iya fassara yanayin baƙar fata daidai. Salon gilashin baƙar fata ba kawai mai sauƙi ba ne kuma mai kyau, amma kuma yana da sauƙin daidaitawa tare da tufafi, kuma yana iya ƙara yanayi mai ban mamaki da kyan gani ga mai sawa, don haka Black frame gilashin suna ƙaunar mutane daga kowane nau'i na rayuwa.
2. tururuwa na zamani
Da yake magana game da tabarau na retro, tortoiseshell tabbas yana ɗaya daga cikin wakilai. Gilashin tabarau na Tortoiseshell suna da yanayi mai ƙarfi na baya, ba kawai saboda kyawawan launukan su ba, har ma saboda nau'in kunkuru, yana ba mutane jin daɗin daɗaɗɗen.
Da yake magana game da retro, gilashin kunkuru tabbas ɗaya ne daga cikin wakilai. Gilashin Tortoiseshell suna da yanayi mai ƙarfi na baya, ba kawai saboda kyawawan launukansu ba, har ma saboda nau'in kunkuru, yana ba mutane damar jin daɗi. Firam ɗin acetate na tortoiseshell yana da yanayi mai ƙarfi na baya, kuma kyawawan launuka suna kama da ƙarfe na ruwa mai gudana, wanda ke haɗa ƙarfi da kyakkyawa zuwa ɗaya, wanda shine ƙaunar maza da mata masu ɗanɗano.